질문답변

ssyoutube 379

페이지 정보

작성자 Rich 작성일24-10-17 21:46 조회198회 댓글0건

본문

Thủ thuật cực đơn giản để tải video từ Youtube Báo Dân trí Ghi rõ nguồn "Báo Lâm Đồng" khi phát hành lại thông tin từ website này. Tạp chí Khoa học phổ thông giữ bản quyền nội dung trên website này. Cấm sao chép khi không có sự đồng ý bằng văn bản của Tạp chí Khoa học phổ thông. FB Down Private là một phần nhỏ của FB Down, nhưng nó xứng đáng được đề cập đến trong bài viết này.

Ứng dụng cho phép bạn lấy video từ các tài khoản mà người dùng đã đặt ở chế độ riêng tư, ngay cả khi bạn không thể xem video đó trên Facebook. SaveFrom là một công cụ để tải video YouTube, nhưng có một sự khác biệt. Nếu bạn đang xem một video nào đó trực tuyến và muốn lưu nó, chỉ cần nhập ss vào trước từ YouTube trên URL. Nếu bạn thấy một video mình thích trên Facebook, YouTube, Vimeo hoặc bất kỳ trang web video hàng đầu nào khác, https://www.ssyoutube.com/vi/ bạn có thể muốn tải một bản sao để lưu giữ nó mãi mãi.

Mình vừa giới thiệu 3 cách có thể nói là nhanh nhất, dễ nhất để tải Video, Audio trên Youtube. Bạn nào có cách nào đơn giản, tiện hơn thì chia sẻ bên dưới comment, mình sẽ cập nhật vào bài viết nha. Trên đây là cách dùng phần mềm để tải video Youtube về máy tính cuối cùng. Đồng thời, cũng là hướng dẫn cuối cùng mà Phong Vũ muốn dành cho các bạn trong bài viết này.

• Website động là website được viết kèm theo một bộ công cụ quản trị để tùy biến nội dung dành cho webmaster (người quản trị) có thể dễ dàng thay đổi nội dung, hình ảnh.
  • Trên đây là 2 cách hướng dẫn tải video trên Youtube về máy tính, mong rằng nó sẽ giúp ích cho bạn trong việc sử dụng thiết bị của mình được tốt hơn.
  • Chưa hết, đôi khi cái add-on này lại không hiện thanh tải video tại góc trái bên trên của video.
  • Tiếp đến, hệ thống sẽ xuất hiện cửa sổ lưu theo vị trí mà bạn muốn lưu trong máy.
  • Add-on này sẽ thêm một đường link nhỏ trong YouTube để download video và nhạc với định dạng 3GP, MP4 HD (High Definition) và FLV.
Với cách tải video trên Youtube qua SaveTheVideo, bạn cần truy cập địa chỉ savethevideo.com.

Sau đó dán đường link video muốn tải và chọn Download để tải video trên Youtube. Hoặc các tùy chọn khác như cắt, chỉnh sửa, chuyển đổi định dạng. Nếu bạn muốn chuyển đổi video sang các dạng khác thì hãy di chuột sang mục Convert rồi chọn định dạng mà bạn muốn chuyển đổi. Trình chuyển đổi của chương trình có hỗ trợ cho iPhone, iPod, PSP, điện thoại di động, https://ssyoutube.com/vi AVI, ssyoutube mp3 download, WMV, và Xvid.

댓글목록

등록된 댓글이 없습니다.